ಯಾವ ಕ್ಷೇತ್ರ..? ಯಾರ ಪಾಲಿಗೆ..?

 -  -  1


ಬಿಜೆಪಿ          ಕಾಂಗ್ರೆಸ್            ಜೆಡಿಎಸ್              ಕೆಪಿಜೆಪಿ              ಬಿಎಸ್ಪಿ                ಪಕ್ಷೇತರ     

ತುಮಕೂರು ನಗರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಜಿ.ಬಿ.ಜ್ಯೋತಿ ಗಣೇಶ್

ತುಮಕೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಡಿ.ಸಿ.ಗೌರಿಶಂಕರ್

ಪಾವಗಡ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಕೆ.ಎಂ.ತಿಮ್ಮರಾಯಪ್ಪ

ಮಧುಗಿರಿ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಎಂ.ಬಿ.ವೀರಭದ್ರಯ್ಯ

ಕೊರಟಗೆರೆ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಡಾ|| ಜಿ.ಪರಮೇಶ್ವರ್

ಶಿರಾ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಬಿ. ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ್

ಗುಬ್ಬಿ- ಜೆಡಿಎಸ್ – ಎಸ್.ಆರ್. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್

ತುರುವೇಕೆರೆ – ಬಿಜೆಪಿ – ಜಯರಾಂ ಎ.ಎಸ್.

ಕುಣಿಗಲ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಡಾ. ಹೆಚ್.ಡಿ.ರಂಗನಾಥ್

ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ – ಬಿಜೆಪಿ  – ಜೆ.ಸಿ.ಮಾಧುಸ್ವಾಮಿ

ತಿಪಟೂರು – ಬಿಜೆಪಿ –  ಬಿ.ಸಿ.ನಾಗೇಶ್

  ನಿಪ್ಪಾಣಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ಶಶಿಕಲಾ ಜೊಲ್ಲೆ

 ಚಿಕ್ಕೋಡಿ ಸದಲಗಾ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಗಣೇಶ್ ಹುಕ್ಕೇರಿ
 ಕಾಗವಾಡ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ -ಶ್ರೀಮಂತ ಪಾಟೀಲ್
 ಕುಡಚಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ಪಿ. ರಾಜೀವ್
 ರಾಯಭಾಗ – ಬಿಜೆಪಿ -ದುರ್ಯೋಧನ ಐಹೊಳೆ
 ಹುಕ್ಕೇರಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಉಮೇಶ್ ಕತ್ತಿ
 ಬೆಳಗಾವಿ ಉತ್ತರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಅನಿಲ್ ಬೆನಕೆ
 ಬೆಳಗಾವಿ ದಕ್ಷಿಣ – ಬಿಜೆಪಿ – ಅಭಯ್ ಪಾಟೀಲ್
 ಬೆಳಗಾವಿ ಗ್ರಾಮೀಣ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಹೆಬ್ಬಾಳ್ಕರ್
 ಕಿತ್ತೂರು – ಬಿಜೆಪಿ – ಮಹಾಂತೇಶ್ ದೊಡ್ಡಗೌಡರ್
ಸವದತ್ತಿ ಯಲ್ಲಪ್ಪ – ಬಿಜೆಪಿ – ಆನಂದ್ ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಮಾಮನಿ
ಮುಧೋಳ – ಬಿಜೆಪಿ – ಗೋವಿಂದ ಕಾರಜೋಳ
 ತೇರದಾಳ – ಬಿಜೆಪಿ – ಸಿದ್ದು ಸವದಿ
 ಜಮಖಂಡಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಸಿದ್ದು ನ್ಯಾಮಗೌಡ
 ಬಾದಾಮಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ
ಬಾಗಲಕೋಟೆ – ಬಿಜೆಪಿ – ವೀರಣ್ಣ ಚರಂತಿಮಠ್
 ಹುನಗುಂದ – ಬಿಜೆಪಿ – ದೊಡ್ಡನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್
 ಮುದ್ದೇಬಿಹಾಳ – ಬಿಜೆಪಿ – ಎ.ಎಸ್. ಪಾಟೀಲ್ ನಡಹಳ್ಳಿ
 ಬಬಲೇಶ್ವರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಎಂ.ಬಿ. ಪಾಟೀಲ್
 ಅಫಜಲ್ಪುರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಎಂ.ವೈ. ಪಾಟೀಲ್
 ಜೇವರ್ಗಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಅಜಯ್ ಸಿಂಗ್
 ಚಿತ್ತಾಪುರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಪ್ರಿಯಾಂಕ್ ಖರ್ಗೆ
 ಸೇಡಂ – ಬಿಜೆಪಿ – ರಾಜಕುಮಾರ್ ಪಾಟೀಲ್ ತೆಲ್ಕೂರ್
 ಕಲಬುರಗಿ ಗ್ರಾಮಾಂತರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಬಸವರಾಜ್ ಮುತ್ತಿಮೂಡ್
 ಹುಮ್ನಾಬಾದ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ರಾಜಶೇಖರ್ ಪಾಟೀಲ್
 ಬೀದರ್ ದಕ್ಷಿಣ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಬಂಡೆಪ್ಪ ಖಾಶೆಂಪುರ್
 ಔರಾದ್ – ಬಿಜೆಪಿ – ಪ್ರಭು ಚವಾಣ್
 ರಾಯಚೂರು – ಬಿಜೆಪಿ – ಡಾ. ಶಿವರಾಜ್ ಪಾಟೀಲ್
 ಮಸ್ಕಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಪ್ರತಾಪ್ ಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್
 ಗಂಗಾವತಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ಪರಣ್ಣ ಮುನುವಳ್ಳಿ
 ಕೊಪ್ಪಳ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ರಾಘವೇಂದ್ರ ಹಿಟ್ನಾಳ್
 ಶಿರಹಟ್ಟಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ರಾಮಣ್ಣ ಲಮಾಣಿ
 ಗದಗ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಎಚ್.ಕೆ. ಪಾಟೀಲ್
 ನವಲಗುಂದ – ಬಿಜೆಪಿ – ಶಂಕರ ಪಾಟೀಲ್
 ಕುಂದಗೋಳ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಸಿ.ಎಸ್. ಶಿವಳ್ಳಿ
 ಧಾರವಾಡ – ಬಿಜೆಪಿ – ಅಮೃತ್ ದೇಸಾಯಿ
 ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡ ಕೇಂದ್ರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಜಗದೀಶ್ ಶೆಟ್ಟರ್
 ಕಲಘಟಗಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ಸಿ.ಎಂ. ನಿಬ್ಬಣ್ಣನವರ್
 ಹಳಿಯಾಳ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಆರ್.ವಿ. ದೇಶಪಾಂಡೆ
 ಕಾರವಾರ – ಬಿಜೆಪಿ – ರೂಪಾಲಿ ನಾಯಕ್
 ಕುಮಟಾ – ಬಿಜೆಪಿ – ದಿನಕರ್ ಶೆಟ್ಟಿ
ಶಿರಸಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ವಿಶ್ವೇಶ್ವರ ಹೆಗಡೆ ಕಾಗೇರಿ
 ಯಲ್ಲಾಪುರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಅರೆಬೈಲ್ ಶಿವರಾಮ್ ಹೆಬ್ಬಾರ್
 ಹಾನಗಲ್ – ಬಿಜೆಪಿ – ಸಿ.ಎಂ. ಉದಾಸಿ
 ಹಾವೇರಿ – ಬಿಜೆಪಿ -ನೆಹರು ಓಲೆಕಾರ್
 ಬ್ಯಾಡಗಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ ಬಳ್ಳಾರಿ
 ರಾಣೆಬೆನ್ನೂರು – ಕೆಪಿಜೆಪಿ – ಆರ್. ಶಂಕರ್
ಹೂವನಹಡಗಲಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಪಿ.ಟಿ. ಪರಮೇಶ್ವರ್ ನಾಯ್ಕ
 ಹಗರಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಭೀಮಾನಾಯಕ್
 ವಿಜಯನಗರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಆನಂದ್ ಸಿಂಗ್
 ಕಂಪ್ಲಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಜೆ.ಎನ್. ಗಣೇಶ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
ಸಿರಗುಪ್ಪ – ಬಿಜೆಪಿ – ಸೋಮಲಿಂಗಪ್ಪ
 ಬಳ್ಳಾರಿ ನಗರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಸೋಮಶೇಖರ್ ರೆಡ್ಡಿ
 ಸಂಡೂರು – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಇ ತುಕರಾಮ್
ಕೂಡ್ಲಿಗಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ಎನ್.ವೈ. ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ
 ಮೊಳಕಾಲ್ಮೂರು – ಬಿಜೆಪಿ – ಶ್ರೀರಾಮುಲು
ಚಳ್ಳಕೆರೆ- ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ರಘು ಮೂರ್ತಿ
 ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ನಗರ – ಬಿಜೆಪಿ – ತಿಪ್ಪಾರೆಡ್ಡಿ
 ಹಿರಿಯೂರು – ಬಿಜೆಪಿ – ಪೂರ್ಣಿಮಾ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್
 ಹೊಸದುರ್ಗ – ಬಿಜೆಪಿ – ಗೂಳಿಹಟ್ಟಿ ಶೇಖರ್
 ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ – ಬಿಜೆಪಿ – ಎಂ. ಚಂದ್ರಪ್ಪ
 ಹರಪ್ಪನಹಳ್ಳಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ಕರುಣಾಕರ ರೆಡ್ಡಿ
 ದಾವಣಗೆರೆ ಉತ್ತರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಎಸ್.ಎ. ರವೀಂದ್ರನಾಥ್
ದಾವಣಗೆರೆ ದಕ್ಷಿಣ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಶಾಮನೂರು ಶಿವಶಂಕರಪ್ಪ
ಮಾಯಕೊಂಡ – ಬಿಜೆಪಿ – ಪ್ರೋ. ಲಿಂಗಣ್ಣ
 ಚನ್ನಗಿರಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ಮಾಡಾಳ್ ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ
 ಹೊನ್ನಾಳಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ
 ಭದ್ರಾವತಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಬಿ.ಕೆ. ಸಂಗಮೇಶ್
 ಶಿವಮೊಗ್ಗ – ಬಿಜೆಪಿ – ಕೆ.ಎಸ್. ಈಶ್ವರಪ್ಪ
 ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ಆರಗ ಜ್ಞಾನೇಂದ್ರ
ಸೊರಬ – ಬಿಜೆಪಿ – ಕುಮಾರ್ ಬಂಗಾರಪ್ಪ
ಸಾಗರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಹರತಾಳು ಹಾಲಪ್ಪ
ಬೈಂದೂರು – ಬಿಜೆಪಿ – ಬಿ. ಸುಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಗೆಲುವು
 ಕುಂದಾಪುರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಹಾಲಾಡಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಶೆಟ್ಟಿ
 ಉಡುಪಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ರಘುಪತಿ ಭಟ್
 ಕಾಪು – ಬಿಜೆಪಿ – ಲಾಲಾಜಿ ಮೆಂಡನ್
ಕಾರ್ಕಳ – ಬಿಜೆಪಿ – ವಿ. ಸುನಿಲ್ ಕುಮಾರ್
 ಶೃಂಗೇರಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಟಿ.ಡಿ. ರಾಜೇಗೌಡ
 ಮೂಡಿಗೆರೆ – ಬಿಜೆಪಿ – ಎಂ.ಪಿ. ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
 ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು – ಬಿಜೆಪಿ – ಸಿಟಿ ರವಿ
 ತರೀಕೆರೆ – ಬಿಜೆಪಿ – ಡಿ.ಎಸ್. ಸುರೇಶ್
 ಕಡೂರು – ಬಿಜೆಪಿ – ಬೆಳ್ಳಿಪ್ರಕಾಶ್
 ತಿಪಟೂರು – ಬಿಜೆಪಿ – ಬಿ.ಸಿ. ನಾಗೇಶ್
 ತುಮಕೂರು – ಬಿಜೆಪಿ – ಜ್ಯೋತಿ ಗಣೇಶ್
 ತುಮಕೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಗೌರಿ ಶಂಕರ್
 ಕೊರಟಗೆರೆ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಜಿ. ಪರಮೇಶ್ವರ್
 ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಎಸ್.ಎನ್. ಸುಬ್ಬಾರೆಡ್ಡಿ
 ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಡಾ. ಸುಧಾಕರ್
 ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ವಿ. ಮುನಿಯಪ್ಪ
 ಚಿಂತಾಮಣಿ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಜಿ.ಕೆ. ಕೃಷ್ಣಾರೆಡ್ಡಿ
 ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಕೆ. ರಮೇಶ್ ಕುಮಾರ್
 ಮುಳಬಾಗಿಲು – ಪಕ್ಷೇತರ – ಎಚ್. ನಾಗೇಶ್
 ಕೋಲಾರ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಕೆ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಗೌಡ
 ಕೆ.ಆರ್.ಪುರಂ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಭೈರತಿ ಬಸವರಾಜ್
 ಬ್ಯಾಟರಾಯನಪುರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಕೃಷ್ಣ ಬೈರೇಗೌಡ
ಯಶವಂತಪುರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಎಚ್.ಟಿ. ಸೋಮಶೇಖರ್
 ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಲೇಔಟ್ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಕೆ. ಗೋಪಾಲಯ್ಯ
 ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ – ಬಿಜೆಪಿ – ಡಾ. ಸಿಎನ್ ಅಶ್ವರ್ಥ ನಾರಾಯಣ
ಹೆಬ್ಬಾಳ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಭೈರತಿ ಸುರೇಶ್
 ಪುಲಕೇಶಿನಗರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಅಖಂಡ ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ
 ಶಿವಾಜಿನಗರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ರೋಷನ್ ಬೇಗ್
ಗಾಂಧಿನಗರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ದಿನೇಶ್ ಗುಂಡೂರಾವ್
 ರಾಜಾಜಿನಗರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಸುರೇಶ್ ಕುಮಾರ್
ಗೋವಿಂದರಾಜನಗರ – ಬಿಜೆಪಿ – ವಿ. ಸೋಮಣ್ಣ
 ವಿಜಯನಗರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಎಂ. ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ
 ಬಸವನಗುಡಿ -ಬಿಜೆಪಿ – ರವಿಸುಬ್ರಮಣ್ಯ
ಪದ್ಮನಾಭನಗರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಆರ್. ಅಶೋಕ್
ಬಿಟಿಎಂ ಲೇಔಟ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ರಾಮಲಿಂಗಾ ರೆಡ್ಡಿ
 ಮಹದೇವಪುರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಅರವಿಂದ ಲಿಂಬಾವಳಿ
 ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ಸತೀಶ್ ರೆಡ್ಡಿ
 ಆನೆಕಲ್ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಶಿವಣ್ಣ
 ದೇವನಹಳ್ಳಿ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ನಿಸರ್ಗ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
 ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ವೆಂಕಟರಮಣಯ್ಯ
 ನೆಲಮಂಗಲ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಡಾ. ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ
 ರಾಮನಗರ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಎಚ್.ಡಿ. ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
ಕನಕಪುರ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಡಿ.ಕೆ. ಶಿವಕುಮಾರ್
ಚನ್ನಪಟ್ಟಣ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಎಚ್.ಡಿ. ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
 ಮಳವಳ್ಳಿ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಡಾ. ಕೆ. ಅನ್ನದಾನಿ
 ಮದ್ದೂರು – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಡಿಸಿ ತಮ್ಮಣ್ಣ
ನಾಗಮಂಗಲ – ಬಿಜೆಪಿ – ಸುರೇಶ್ ಗೌಡ
ಕೆ.ಆರ್.ಪೇಟೆ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ನಾರಾಯಣಗೌಡ
 ಶ್ರವಣಬೆಳಗೊಳ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಸಿ.ಎನ್. ಬಾಲಕೃಷ್ಣ
 ಬೇಲೂರು – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಲಿಂಗೇಶ್
 ಹಾಸನ – ಬಿಜೆಪಿ – ಪ್ರೀತಂಗೌಡ
ಹೊಳೆನರಸೀಪುರ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಎಚ್.ಡಿ. ರೇವಣ್ಣ
 ಸಕಲೇಶಪುರ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಎಚ್.ಕೆ. ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
 ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ – ಬಿಜೆಪಿ – ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜ
ಮೂಡಬಿದ್ರೆ – ಬಿಜೆಪಿ – ಉಮಾನಾಥ ಕೋಟ್ಯಾನ್
 ಮಂಗಳೂರು ಉತ್ತರ – ಬಿಜೆಪಿ – ಡಾ. ಭರತ್ ಶೆಟ್ಟಿ
 ಮಂಗಳೂರು – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಯು.ಟಿ. ಖಾದರ್
ಪುತ್ತೂರು – ಬಿಜೆಪಿ – ಸಂಜೀವ ಮಠಂದೂರು
ಸುಳ್ಯ – ಬಿಜೆಪಿ -ಎಸ್. ಅಂಗಾರ
 ವಿರಾಜಪೇಟೆ – ಬಿಜೆಪಿ – ಕೆ.ಜಿ. ಬೋಪಯ್ಯ
ಹುಣಸೂರು – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಎಚ್. ವಿಶ್ವನಾಥ್
 ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ – ಜೆಡಿಎಸ್ – ಜಿಟಿ ದೇವೇಗೌಡ
 ನರಸಿಂಹರಾಜ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ತನ್ವೀರ್ ಸೇಠ್
 ವರುಣಾ – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಡಾ. ಯತೀಂದ್ರ
 ಹನೂರು – ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ – ಆರ್. ನರೇಂದ್ರ
 ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ – ಬಿಎಸ್ಪಿ – ಎನ್ ಮಹೇಶ್
 ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ – ಬಿಜೆಪಿ – ಸಿ.ಎಸ್. ನಿರಂಜನ್ ಕುಮಾರ್
 
 
 
comments icon 0 comments
0 notes
5 views
bookmark icon

Write a comment...

Your email address will not be published. Required fields are marked *